4

Nahitaji matibabu

Ninashida inayotakiwa kutatuliwa Kwa haraka na mimi uwezo huo sina, mwaka 2017 nilipata ajali nilivunjika mguu wa kulia kwenye paja na kwenye goti ,niliekewa chuma ambacho kinahitajika kutolewa nimeshindwa kwasababu sina uwezo wakujihudumia baada ya upasuaji, pesa nitakayopata itanisaidia baada ya upasuaji,

Please ask any questions to the creator of the project here:

$1 of 200 (10 of 24,096.39 HMQ)

Last donation: 11 days ago

Created March 4, 2019

Jovin fredick Kinabo
Tanzania

Recent donations

10 HMQ

Humaniq app user

11 days ago

Total donations: 1

Subscribe to get notifications about the latest projects!